Guava Fruit Powder

Guava Fruit Powder

Name: guava foda
Kunshin: 1Kg/bag
MOQ: 1Kg
Sinadaran: Guava foda, maltodextrin
Hannun jari: 1000 Kg
Kunshin: 15Kg/Carton
Lokacin Bayarwa: A cikin kwanaki 2 ~ 3 na aiki bayan oda
aika Sunan
Download
  • Bayarwa da sauri
  • Quality Assurance
  • 24/7 Sabis na Abokin Ciniki
Product Gabatarwa

Guava yana ɗanɗano ɗanɗano mai daɗi da ɗanɗano, nama mai santsi, sau da yawa ci na iya ƙara ƙarancin abubuwan gina jiki a jikin ɗan adam, 'ya'yan itacen guava foda zai iya ƙarfafa jiki don inganta ingancin jiki. Guava yana da ƙarancin kitse 38% da ƙarancin adadin kuzari 42% fiye da apple.

Guava Fruit Powder.jpg

Mun zaɓi sabon guava ba tare da ruwa ba kai tsaye matsi sabo ɓangaren litattafan almara, da ci-gaba da fesa bushewa tsari mai ladabi, kula da sabo guava abinci mai gina jiki da dandano, narkar da nan take, da sauki a ci, shi ne mafi kyaun abinci sinadaran a halin yanzu.

Halayen guava foda:

●Mai riko don kada ku ƙara dandano, pigment, sucrose, masu kiyayewa;

●Ya dace da kula da abun da ke da abinci mai gina jiki da kuma dandano mai tsabta na guava, tsabtataccen foda mai tsabta ya fi 90%, maltodextrin 6% ~ 8%;

Madarar Kwakwa Foda.webp

●Yana da ɗanɗano mai tsafta, foda mai kyau, launi na halitta, mai kyau nan take mai narkewa cikin ruwa, ba ta daɗaɗawa, mai sauƙin ci.

Darajar abinci mai gina jiki na Guava Powder:

Guava Powder.webp

● Ita kanta 'ya'yan itacen guava suna da wadataccen abinci mai gina jiki, musamman furotin da bitamin C;

●Har ila yau ya ƙunshi bitamin A, B da abubuwan gano abubuwa kamar calcium, phosphorus, iron, potassium da sauransu;

●Guava fruit powder shima yana da wadatar fiber na abinci, carotene, mai da sauran sinadarai.

ayyuka:

●Yaki da kamuwa da cuta:

Guava yana da ikon hana lalacewa tantanin halitta kuma yana haifar da cututtukan daji, guje wa faruwar atherosclerosis, da tsayayya da cututtuka masu yaduwa. Kula da hawan jini na al'ada da aikin zuciya.

●Kari na Abinci:

Guava 'ya'yan itace foda zai iya inganta ingantaccen abinci mai gina jiki wanda jikin ɗan adam ya ɓace ko sauƙi. Guava yana da yawan fiber, yana iya tsaftace hanji yadda ya kamata, kuma yana da tasiri na musamman ga masu ciwon sukari.

●Anti-oxidation:

Guava foda yana da kaddarorin antioxidant, yana iya ba da fata fata, yana hana samuwar tabo masu duhu da tabo, kuma yana ƙara juriyar fata ga haskoki na ultraviolet. Shi ne zabi mafi kyau ga mata su kiyaye fatar jikinsu da fari.