Collagen Peptide

Collagen Peptide

Suna: Collagen Peptide
Bayyanar: foda ko granular
Launi: kashe fari
Mai narkewa: Ruwa
MOQ: 1Kg
Hannun jari: 500 Kg
Lokacin Bayarwa: A cikin kwanaki 2 ~ 3 na aiki bayan oda
Hanyar Biyan: Bankin Trnsfer, TT
Ayyuka: An yi amfani da abinci da kayan shafawa
aika Sunan
Download
  • Bayarwa da sauri
  • Quality Assurance
  • 24/7 Sabis na Abokin Ciniki
Product Gabatarwa

Collagen polypeptide Ana sanya ruwa ta hanyar enzymatic hanyar sarkar furotin collagen, sannan a fitar da shi ya zama collagen mai narkewa. Peptide yana da sauƙin sha ta jikin ɗan adam. Babban nau'in furotin da jikin ɗan adam ke sha ba shine amino acid ba, amma polypeptides. Collagen peptide yana narkewa sosai. Wannan foda ita ce granular ko foda. Kuma nau'in granular ya fi sauƙi don narkewa fiye da foda. Collagen Tripeptide, (CTP) kuma ya ƙunshi a cikin wannan foda mai tsabta zai iya kaiwa fiye da 5%. Mutane da yawa suna tunanin cin ƙafar kaji da yawa zai iya sa fata ta yi fari saboda suna tsammanin yana da peptide da yawa, amma ba daidai ba, cewa collagen a cikin abinci yana da nauyin kwayoyin halitta mai girma sosai, yana da wuya a sha jiki. Fatar da gaske bukata ita ce collagen da ke kunshe da kwayoyin amino acid guda uku da ake kira collagen-tripeptide.Nauyin kwayoyin halittar CTP collagen tripeptide kadan ne, kuma nauyin kwayoyin CTP collagen tripeptide shine kawai 280 Dalton, wanda shine mafi kankanta a duniya. . Yana da tsarin asali iri ɗaya kamar collagen fata kuma baya buƙatar bazuwa. Ana iya shayar da shi kai tsaye ta fata tare da adadin sha har zuwa 99%, wanda shine sau 36 sama da collagen na yau da kullun.

Collagen Peptide.jpg

Fa'idodin 8 na Collagen Peptide Powder:

●Moisturizing: Collagen tripeptide ya ƙunshi hydrophilic halitta moisturizing factor, da kuma barga uku-helix tsarin iya karfi kulle ruwa, ta yadda fata ko da yaushe zama m snd taushi. Collagen foda da collagen tripeptide suna da rawar moisturizing, saboda CTP yana ƙunshe da ƙananan nauyin kwayoyin halitta, kuma ya ƙunshi babban nauyin kwayoyin halitta, don haka ba kawai yana da nauyin kulawar fata iri ɗaya ba, kuma mafi kwanciyar hankali da bayyane. Abubuwan da ke cikin danshi na cuticle an kwatanta shi da ƙimar gudanarwa da aka auna ta kayan aikin impedance. Sakamakon ya nuna cewa aikace-aikacen CTP ba kawai yana riƙe da danshi ba, amma kuma ya kara yawan danshi, wanda ya taka rawa wajen kiyaye danshi.

Collagen Peptide Foda.jpg

●Nurish: collagen tripeptide na permeability na fata ya fi karfi fiye da collagen, ana iya haɗa shi ta hanyar stratum corneum da epithelial sel na fata, shiga da inganta metabolism na fata na fata, sa aikin ƙarfin fata collagen, kula da fata. mutunci na stratum corneum danshi da fiber tsarin, inganta fata cell rayuwa yanayi da kuma inganta metabolism na fata nama, inganta jini wurare dabam dabam, cimma burin mai gina jiki fata.+9

●Haskaka: Fitowar fata ya dogara da abun cikin ruwa. Collagen tripeptide yana da kyakkyawan ikon riƙe ruwa don sa fata ta zama m, haske da haske.

collagen Sale.jpg

●Firming: Lokacin da collagen tripeptide ya shiga cikin fata, yana cika dermis na fata don ƙara maƙarƙashiya na fata, yana haifar da tashin hankali na fata, raguwar pores, kuma yana sa fata ta yi tauri da kuma na roba.

●Anti-alawus: The dermis ƙunshi plump collagen Layer, da supplementing collagen tripeptide iya mafi inganci rike sama da fata Kwayoyin, hade da sakamakon moisturizing da hana wrinkles, a hade kai sakamakon mikewa m Lines da desalting lafiya Lines.

●Gyara: Collagen tripeptide zai iya shiga kai tsaye zuwa cikin kasan fata na fata, kuma yana da kyakkyawar alaƙa da kyallen da ke kewaye da su, wanda zai iya taimaka wa sel su samar da collagen da inganta ci gaban al'ada na ƙwayoyin fata.

●Mai gina jiki: Collagen tripeptide yana da ƙarfi sosai ga fata. Yana iya ɗaure ga fata epithelial Kwayoyin ta hanyar stratum corneum, shiga da kuma inganta metabolism na fata Kwayoyin, da kuma karfafa collagen aiki a cikin fata.It iya kula da mutunci na stratum corneum danshi da fiber tsarin, inganta rayuwa yanayi. na fata Kwayoyin da kuma inganta metabolism na fata kyallen takarda, inganta jini wurare dabam dabam, da nufin cimma manufar moisturizing fata.

●Haɓaka nono: Hydroxyproline na musamman ne a cikin collagen tripeptide, wanda ke da aikin ƙarfafa haɗin haɗin gwiwa, sa nama mai laushi ya zama mai ƙarfi, yana tallafawa ƙirjin ƙirjin, yin ƙirji a mike, damshi da na roba.

collagen Supplier.jpg

Aikace-aikace na Collagen Peptide Foda:

●An shigar dashi Cosmetics Products:

Ana amfani da shi don yin samfuran fatar fata, Moisturize, ciyarwa, haskakawa, ƙarfafawa, hana kumburi da gyara cream ɗin kayan shafawa. Hakanan shahararriyar shamfu, tsaftace fuska da sauran samfuran.

●Ana amfani da shi a Masana'antar Abinci:

Ana iya amfani da CTP don abinci na kayan kwalliya na baka, abinci mai hana tsufa, abinci mai kariyar calcium, abinci mai gina jiki da abinci ga ƙungiyoyi na musamman (kamar daidaita matsalar cututtukan endocrin mace, inganta warkar da cututtukan ciki, da sauransu) .A matsayin ƙari na abinci, shi ana iya amfani dashi a cikin abinci na yau da kullun, a matsayin masu haɓaka kayan nama, abinci mai daskarewa, samfuran kiwo, da sauransu, don sa samfurin ya sami mafi kyawun kaddarorin kuma mafi kyawun dandano.

Jawabi daga Abokan cinikinmu:

Kunshin Da Bayarwa:

★1~10Kg wanda aka hada da jakar foil, da kwali a waje;

★25Kg/Drum na takarda.

★Za mu isar da shi a cikin kwanaki 2 ~ 3 na aiki bayan kun yi oda, kuma fiye da 500 Kg, zamu iya tattauna ranar bayarwa.